Quản lý thư viện điện tử
Đăng nhập
Đề thi
Đề cương, lý thuyết
Sách giáo khoa
Bài giảng, giáo án
Sách Mầm non
Tài liệu khác
Làm bài online
Giải bài
tập
Thư viện điện tử
Đề thi
Khối 10
Khối 10
14.670 tài liệu
Lọc theo chủ đề
Môn
Toán
7.843
Tiếng Anh/Pháp/Nga/Trung/Nhật...
1.661
Vật lí
1.433
Hoá học
1.390
Sinh học
761
Ngữ văn
629
Địa lí
579
Lịch sử
438
Giáo dục công dân
176
Tin học
98
Công nghệ
82
Giáo dục kinh tế và pháp luật
33
Thể dục
3
+ 1 mục nữa
Loại
Đề thi HK1
3.489
Đề thi HK2
2.651
Bài tập
1.500
Đề thi giữa HK1
1.406
Đề thi giữa HK2
1.228
Đề Học sinh giỏi
1.205
Loại khác
1.104
Đề khảo sát
721
Đề thi THPT quốc gia
60
Các cuộc thi
41
Đề thi vào lớp 10
17
Xếp theo:
Mới nhất
Đọc nhiều
Mới đăng
Bộ đề thi học kì 2 Vật lí lớp 10 - Sách Cánh Diều - 19 Đề có đáp án
Tuyển tập 19 Đề thi cuối kì 2 năm học 2025-2026 môn Vật lí 10 KNTT (Kèm đáp án)
Tuyển tập 12 Đề thi giữa kì 2 năm học 2025-2026 môn Vật lí 10 Cánh Diều (Kèm đáp án)
Tài liệu bồi dưỡng học sinh giỏi môn Vật lý Lớp 10 - Phần I Động học chất điểm
Bài tập trắc nghiệm Toán lớp 10 - Bài 4 Hệ trục tọa độ (Có đáp án và lời giải)
Đề kiểm tra 45 phút môn Toán Lớp 10 - Mã đề gốc
Ma trận đề kiểm tra Chương I môn Đại số Lớp 10 (Cơ bản) - Năm học 2019-2020 - Trường THPT Trưng Nữ Vương
Đề kiểm tra Học kỳ I môn Toán Lớp 10 - Năm học 2011-2012
Đề thi Giữa học kỳ I môn Toán Lớp 10 - Năm học 2021-2022 - Trường Trung học Phổ thông Thái Phúc
Đề kiểm tra học kỳ II môn Toán Lớp 10 - Mã đề 112 - Năm học 2016-2017 - Sở giáo dục và đào tạo Quảng Nam
Đề kiểm tra học kỳ II môn Toán Lớp 10 - Mã đề 122 - Năm học 2016-2017 - Sở giáo dục và đào tạo Quảng Nam
Trắc nghiệm môn Đại số 10 có lời giải theo chương trình mới năm học 2022-2023 - Chương 2 Bất phương trình. Hệ bất phương trình bậc nhất hai ẩn
Bộ câu hỏi trắc nghiệm ôn thi học kì 1 Toán Lớp 10 - Năm học 2022-2023
Trắc nghiệm Toán Lớp 10 (Sách Kết nối tri thức) - Bài 10 Vectơ trong mặt phẳng tọa độ
Trắc nghiệm Toán Lớp 10 (Sách Kết nối tri thức) - Bài 8 Tổng và hiệu hai vectơ
Trắc nghiệm Toán Lớp 10 (Sách Kết nối tri thức) - Bài 6 Hệ thức lượng trong tam giác (Có lời giải)
Trắc nghiệm Toán Lớp 10 (Sách Kết nối tri thức) - Bài 5 Giá trị lượng giác của một góc từ 0 đến 180 (Có lời giải)
Trắc nghiệm Toán Lớp 10 (Sách Kết nối tri thức) - Bài 4 Hệ bất phương trình bậc nhất hai ẩn (Có lời giải)
Trắc nghiệm Toán Lớp 10 (Sách Kết nối tri thức) - Bài 3 Bất phương trình bậc nhất hai ẩn (Có lời giải)
Trắc nghiệm Toán Lớp 10 (Sách Kết nối tri thức) - Bài 1 Mệnh đề (Có lời giải)
Bài tập Đại số Lớp 10 - Chương II Hàm số bậc nhất và hàm số bậc hai - Lư Sĩ Pháp
Bài tập Hình học Lớp 10 - Bài 2 Tích của véctơ với một số (Có đáp án)
Đề ôn tập cuối học kì 1 Toán Lớp 10 (Sách Kết nối tri thức) - Đề 4 - Năm học 2022-2023
Đề ôn thi cuối học kì 1 Toán Lớp 10 (Sách Chân trời sáng tạo) - Năm học 2022-2023 (Có đáp án)
Trước
Trang 318 / 612
Sau
💬
Góp ý
Mở hộp góp ý
💬 Góp ý gửi HanoiSoft
✕
Góp ý về:
Khối 10
Đổi thành góp ý chung
Nội dung góp ý
0
/3000
Họ và tên
*
Số điện thoại hoặc email
*
Đóng
Gửi góp ý